LimebandikwaMfano
Karibu muhula mpya
Karibu tena chuoni! Jumuika nasi Jumapili hii tunapoanza muhula pamoja kwa ibada.

Matangazo ya sasa kwa wanachama na wageni.
Karibu tena chuoni! Jumuika nasi Jumapili hii tunapoanza muhula pamoja kwa ibada.
Je, unaimba au unapiga ala ya muziki? Usaili wa timu ya sifa na kuabudu uko wazi mwezi huu.
Linadumu hadi 10 Novemba 2026
Jiandikishe kujiunga na kikundi kidogo cha kujifunza Biblia karibu na hosteli yako. Ongea na kiongozi yeyote baada ya ibada ya Jumapili.