Loading…

Majibu ya maswali ya kawaida kuhusu ushirika.
Wanafunzi wa MUST wanakaribishwa kwa moyo mkunjufu kuhudhuria mikusanyiko yetu. Ongea na kiongozi yeyote baada ya ibada ili ujue jinsi ya kujihusisha.
Ibada, mafundisho ya Biblia na mikutano ya maombi huorodheshwa kwenye ukurasa wa Matukio pamoja na muda na mahali vya hivi karibuni.
Ndiyo. Kila mtu anakaribishwa — huhitaji kuijua Biblia vizuri au kuwa na majibu yote.
Tembelea ukurasa wa Huduma kuona idara, kisha wasiliana nasi au ongea na kiongozi wa huduma.
Ndiyo. Tumia fomu ya mawasiliano na uandike kichwa kama “Hitaji la maombi”. Mahitaji hutunzwa kwa siri.