Loading…

Maandiko ya kusoma, kukariri na kushirikisha wengine.
Maisha mapya
“Hata imekuwa, mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya; ya kale yamepita tazama! Yamekuwa mapya.”
Ujasiri
“Je! Si mimi niliyekuamuru? Uwe hodari na moyo wa ushujaa; usiogope wala usifadhaike; kwa kuwa Bwana, Mungu wako, yu pamoja nawe kila uendako.”
Neno la Mungu
“Jinsi gani kijana aisafishe njia yake? Kwa kutii, akilifuata neno lako.”
Ujana
“Mtu awaye yote asiudharau ujana wako; bali uwe kielelezo kwa waaminio, katika usemi, na mwenendo, na katika upendo, na imani, na usafi.”