Loading…

Kila mshiriki ana karama za kushirikisha. Gundua mahali unapoweza kutumika na kukua.

Kuongoza ushirika katika kuabudu kupitia muziki na nyimbo.
Jifunze zaidi
Kusimama katika maombi kwa ajili ya ushirika, chuo na taifa.
Jifunze zaidi
Kuwasaidia wanafunzi kuweka mizizi imara katika Neno la Mungu.
Jifunze zaidi
Kushiriki habari njema ya Yesu chuoni na katika jamii.
Jifunze zaidi
Kusimulia habari za ushirika kupitia picha, video na tovuti hii.
Jifunze zaidi
Kuwakaribisha wageni na kuwajali wanachama wenye mahitaji.
Jifunze zaidi