
14Nov
Maalum
Mfano
Ushirika wa Kuwakaribisha Wanafunzi Wapya
- Jumamosi, 14 Nov 2026 · 14:00
- Kampasi ya MUST — mahali patathibitishwa
Mchana maalum wa kuwakaribisha wanafunzi wapya MUST na kwenye ushirika.

Ibada, mafundisho ya Biblia, makongamano, uinjilisti na mikusanyiko ya ushirika.

Mchana maalum wa kuwakaribisha wanafunzi wapya MUST na kwenye ushirika.

Kuwahudumia majirani zetu Mbeya kwa msaada wa vitendo na habari njema.

Siku tatu za mafundisho, kuabudu na maombi kwa wanafunzi na vijana.