Maisha ya ushirikaNa Media team (sample)Mfano
Muhula wa mwanzo mpya
Wanafunzi walijaa ukumbini ushirika ulipofungua muhula kwa kuabudu, maombi na wito wa kuishi kama kiumbe kipya ndani ya Kristo.

Makala ya mfano — habari hii ni maudhui ya majaribio.
Muhula ulifunguliwa kwa jioni ya kuabudu na maombi. Wanafunzi kutoka programu na miaka tofauti walikusanyika kumshukuru Mungu na kuombea miezi iliyo mbele.
Kiumbe kipya
Ujumbe ulijikita katika 2 Wakorintho 5:17 — mstari unaovuvia kauli mbiu ya ushirika, “Change the life of the youths”.
Hata imekuwa, mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya; ya kale yamepita tazama! Yamekuwa mapya.
Wanafunzi wapya walikaribishwa kujiunga na vikundi vya kujifunza Biblia na kupata huduma watakayoitumikia.
