Loading…

Mahubiri, mafundisho, ibada fupi, maandiko na nyenzo za maombi za kukusaidia kukua.
Jumbe na mafundisho yaliyoshirikiwa katika ushirika.
Maelezo ya kujifunza na vipindi vya kujifunza Biblia.
Tafakari fupi za kila siku juu ya Neno la Mungu.
Maandiko ya kusoma, kukariri na kushirikisha wengine.
Omba pamoja nasi na upate nyenzo za maisha yako ya maombi.
Simulizi za kazi ya Mungu katika maisha ya wanafunzi.
Machapisho ya Kikristo na nyaraka za kupakua.
Neno la wiki
“Hata imekuwa, mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya; ya kale yamepita tazama! Yamekuwa mapya.”